Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn học tập trường Cao đẳng nghề Kỹ thuật công nghệ Tp HCM - Khoa Công Nghệ Thông Tin

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» VẼ NÚT THUỶ TINH
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Apr 23, 2014 8:59 pm by Admin

» LÀM LỊCH BẰNG CORELDRAW
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Apr 23, 2014 8:50 pm by Admin

» THAO TÁC VỚI NHIỀU ĐỐI TƯỢNG - CÁC LỆNH SHAPING
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptySat Apr 19, 2014 9:01 pm by Admin

» VẼ BÁNH TRUNG THU
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Apr 16, 2014 9:12 pm by Admin

» VẼ XE HƠI
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Apr 16, 2014 9:06 pm by Admin

» BÀI TẬP NC (3)
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyThu Dec 05, 2013 9:05 pm by Admin

» BÀI TẬP NC (1+2)
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Dec 04, 2013 3:03 am by Admin

» BÀI TẬP 7-10
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyThu Nov 21, 2013 11:14 pm by Admin

» BÀI TẬP SỐ 3 - 6
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyThu Nov 14, 2013 9:17 pm by Admin

» BÀI TẬP SỐ 1 + 2
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Nov 13, 2013 2:55 am by Admin

» Tài liệu về Dàn trang
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyTue Nov 12, 2013 3:05 am by Admin

» BÀI TẬP ERD
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyTue Sep 25, 2012 10:41 pm by votienkhoanghau

» BẢNG ĐIỂM LỚP C10QTM2 - mới cập nhật
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptySat Jun 30, 2012 9:47 pm by Admin

» BẢNG ĐIỂM LỚP C10QTM2
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptySun Jun 24, 2012 7:39 am by licafe123

» BẢNG ĐIỂM LỚP C09QTM2 (học lại)
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptySun Jun 10, 2012 9:57 pm by Admin

» BẢNG ĐIỂM LỚP C10QTM1
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyMon Jun 04, 2012 10:40 pm by Admin

» Quản Lý Bán Hàng Công Ty Điện Tử.
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyThu Apr 26, 2012 2:16 pm by truongtanphatC10QTM2

» Quản lý hệ thống Thư Viện : DFD các mức
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Apr 18, 2012 6:41 am by anhvu_nhatrang

» HOAN THIEN ERD QUAN LY KHO( MINH TUAN-THE TOAN)
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyTue Apr 17, 2012 8:10 pm by Admin

» Quản lý hệ thống Thư Viện : Mô hình ERD và LOGIC.
Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện EmptyWed Apr 11, 2012 6:46 pm by lethinh

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

You are not connected. Please login or register

Mong cô Giúp đỡ về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

daoquanghai

Thưa cô,em đang tìm hiểu về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện.Em tìm mãi nhưng không thấy giáo trình của môn học này.Cô có thể giúp đỡ cho em tài liệu,vở ghi của sinh viên hay giáo án môn học này của cô để em tham khảo đc ko ạ.Em xin chân thành cảm ơn cô.

Admin

Admin

daoquanghai đã viết:Thưa cô,em đang tìm hiểu về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện.Em tìm mãi nhưng không thấy giáo trình của môn học này.Cô có thể giúp đỡ cho em tài liệu,vở ghi của sinh viên hay giáo án môn học này của cô để em tham khảo đc ko ạ.Em xin chân thành cảm ơn cô.

Em là sinh viên lớp nào vậy?

https://congnghedaphuongtien.forumvi.com

Huy09pro

Huy09pro

bạn có thể tham khảo tài liệu trong forum của mình tại đây Smile
Chúc bạn tìm dc thứ mình cần. Embarassed

http://thanghai.roflforum.net

daoquanghai

Thưa cô,em ko phải sinh viên trường mình.Đợt này em đang tìm hiểu về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện.Trong quá trình em tìm hiểu thì thấy ràng môn học này ko có giáo trình,em cũng ko thấy tài liệu cụ thể nào về môn học này.Em tham gia diễn đàn và biết được cô là giảng viên giảng dạy môn học này.Em mong cô giúp đỡ em về môn học này.Em cám ơn cô

Admin

Admin

daoquanghai đã viết:Thưa cô,em ko phải sinh viên trường mình.Đợt này em đang tìm hiểu về môn học Công Nghệ Đa Phương Tiện.Trong quá trình em tìm hiểu thì thấy ràng môn học này ko có giáo trình,em cũng ko thấy tài liệu cụ thể nào về môn học này.Em tham gia diễn đàn và biết được cô là giảng viên giảng dạy môn học này.Em mong cô giúp đỡ em về môn học này.Em cám ơn cô

Em để lại địa chỉ Email, Cô sẽ gởi tài liệu cho.

https://congnghedaphuongtien.forumvi.com

daoquanghai

Vâng,nếu cô cho em tài liệu tham khảo thì em thực sự biết ơn cô.Môn học này em đã tìm hiểu đc 2 tháng rồi mà mọi thứ như còn mới tinh,em đang rất đau đầu về môn học này,nếu được cô giúp đỡ thì em xin chân thành cảm ơn cô nhiều!
email của em:- daoquanghai87@yahoo.com.vn
- daoquanghai87@gmail.com
Môn học này em cũng vừa mới tìm hiểu nên nếu có gì em ko hiểu em mong cô cũng giúp đỡ em để em hoàn thiện hơn kiến thức của mình
Em cám ơn cô...!

momghet

Sao cô giáo không gửi lên mạng mà lại gửi qua mail?

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]