Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn học tập trường Cao đẳng nghề Kỹ thuật công nghệ Tp HCM - Khoa Công Nghệ Thông Tin

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» VẼ NÚT THUỶ TINH
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Apr 23, 2014 8:59 pm by Admin

» LÀM LỊCH BẰNG CORELDRAW
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Apr 23, 2014 8:50 pm by Admin

» THAO TÁC VỚI NHIỀU ĐỐI TƯỢNG - CÁC LỆNH SHAPING
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptySat Apr 19, 2014 9:01 pm by Admin

» VẼ BÁNH TRUNG THU
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Apr 16, 2014 9:12 pm by Admin

» VẼ XE HƠI
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Apr 16, 2014 9:06 pm by Admin

» BÀI TẬP NC (3)
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyThu Dec 05, 2013 9:05 pm by Admin

» BÀI TẬP NC (1+2)
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Dec 04, 2013 3:03 am by Admin

» BÀI TẬP 7-10
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyThu Nov 21, 2013 11:14 pm by Admin

» BÀI TẬP SỐ 3 - 6
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyThu Nov 14, 2013 9:17 pm by Admin

» BÀI TẬP SỐ 1 + 2
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Nov 13, 2013 2:55 am by Admin

» Tài liệu về Dàn trang
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyTue Nov 12, 2013 3:05 am by Admin

» BÀI TẬP ERD
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyTue Sep 25, 2012 10:41 pm by votienkhoanghau

» BẢNG ĐIỂM LỚP C10QTM2 - mới cập nhật
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptySat Jun 30, 2012 9:47 pm by Admin

» BẢNG ĐIỂM LỚP C10QTM2
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptySun Jun 24, 2012 7:39 am by licafe123

» BẢNG ĐIỂM LỚP C09QTM2 (học lại)
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptySun Jun 10, 2012 9:57 pm by Admin

» BẢNG ĐIỂM LỚP C10QTM1
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyMon Jun 04, 2012 10:40 pm by Admin

» Quản Lý Bán Hàng Công Ty Điện Tử.
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyThu Apr 26, 2012 2:16 pm by truongtanphatC10QTM2

» Quản lý hệ thống Thư Viện : DFD các mức
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Apr 18, 2012 6:41 am by anhvu_nhatrang

» HOAN THIEN ERD QUAN LY KHO( MINH TUAN-THE TOAN)
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyTue Apr 17, 2012 8:10 pm by Admin

» Quản lý hệ thống Thư Viện : Mô hình ERD và LOGIC.
ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 EmptyWed Apr 11, 2012 6:46 pm by lethinh

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

You are not connected. Please login or register

ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1

cdqtm2329
thanhdanh1189
itmaster8x
Admin
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin

Những bạn có điểm màu đỏ là do không nộp báo cáo bị trừ điểm hoặc không nộp bài cá nhân nên không có điểm. Các bạn nộp bổ sung trước ngày 20/06 để Cô điều chỉnh điểm. Sau ngày này, Cô sẽ không giải quyết nữa.

ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 K2_3-112

Được sửa bởi Admin ngày Sun Jun 20, 2010 10:35 pm; sửa lần 2.

https://congnghedaphuongtien.forumvi.com

2ĐIỂM KIỂM TRA ĐỊNH KÌ -LỚP K2.3/1 Empty xin phúc khảo Fri Jun 18, 2010 4:22 pm

itmaster8x

confused Cô ơi, sao bài em làm công phu vậy mà lại có 8 điểm vậy cô.

thanhdanh1189

thanhdanh1189

Cô ơi, em là Nguyễn Thành Danh, em đã nộp đủ cho cô 2 bài (1 bài là làm chung với thằng Hà, 1 bài là em nộp cuối khóa) thế mà cô chấm cho em có 1 cột điểm, trong khi đó thằng Ngô Minh Danh nó nghỉ luôn rồi, cô lại chấm cho nó. Em nghĩ chắc là cô ghi điểm nhầm, cô sửa lại điểm cho em nha cô, không thôi đến ngày thi em lại không được ngồi ghế nóng !

Được sửa bởi thanhdanh1189 ngày Sat Jun 19, 2010 1:00 pm; sửa lần 1.

Admin

Admin

Lúc cộng điểm Cô cũng nghĩ là nhầm điểm của em nhưng không chắc chắn là Danh nào đã nghĩ luôn. Để Cô sửa lại. Xin lỗi em nhé!

thanhdanh1189

thanhdanh1189

Admin đã viết:Lúc cộng điểm Cô cũng nghĩ là nhầm điểm của em nhưng không chắc chắn là Danh nào đã nghĩ luôn. Để Cô sửa lại. Xin lỗi em nhé!
Không có gì đâu cô, em thanks cô nhiều!

thanhdanh1189

thanhdanh1189

itmaster8x đã viết:confused Cô ơi, sao bài em làm công phu vậy mà lại có 8 điểm vậy cô.
Haizzzzzzzzz........

Admin

Admin

itmaster8x đã viết:confused Cô ơi, sao bài em làm công phu vậy mà lại có 8 điểm vậy cô.

Em muốn phúc khảo điểm mà không xưng tên họ thì làm sao Cô biết ai mà chấm lại?

itmaster8x

Admin đã viết:Em muốn phúc khảo điểm mà không xưng tên họ thì làm sao Cô biết ai mà chấm lại?

Em xin lỗi em vội quá nên quên cả xưng tên. Em là Đức Anh, bài em làm chung với anh Bình đó cô. confused

Admin

Admin

itmaster8x đã viết:
Admin đã viết:Em muốn phúc khảo điểm mà không xưng tên họ thì làm sao Cô biết ai mà chấm lại?

Em xin lỗi em vội quá nên quên cả xưng tên. Em là Đức Anh, bài em làm chung với anh Bình đó cô. confused

- Bài cuối khóa của em có công phu hơn các bài khác 1 chút: xét về mặt kỹ thuật thì tốt nhưng xét về mặt mỹ thuật và kịch bản thì chưa ổn lắm.
- Bài này là sản phẩm của 2 người làm chung nên phải yêu cầu cao hơn những bài chỉ có 1 người làm.
Cô nghĩ điểm như vậy là hợp lý!

cdqtm2329

Vậy là cô chưa tính điểm chuyên cần. ĐA đi trễ nhiều + thiếu 1 bài kiểm tra trừ vài điểm nữa đi cô

thuyngan410

thuyngan410

cdqtm2329 đã viết:Vậy là cô chưa tính điểm chuyên cần. ĐA đi trễ nhiều + thiếu 1 bài kiểm tra trừ vài điểm nữa đi cô
a Lợi ác với Đức Anh quá nha

cdqtm2329

Vậy sao? Có sao nói vậy thoi mà. mà hình như Ngân cũng thiếu bài kt?

thuyngan410

thuyngan410

cdqtm2329 đã viết:Vậy sao? Có sao nói vậy thoi mà. mà hình như Ngân cũng thiếu bài kt?
giờ e mới bít, với ai a cũng ác Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

julymc

julymc

Cô ơi. Em là M Hải. Lớp CĐQTM 2.3/1, em không có ý kiến gì về điểm cả, nhưng mà cô có thể cho em vài lời nhận xét về bài đề tài kết thúc môn của em không, để em biết chỗ nào chưa hay, để em rút kinh nghiệm.... Trong phần word em có dành chỗ cho cô ghi lời nhận xét đó. Mà không thì cô cho ý kiến trên diễn đàn cũng được. Em cảm ơn cô. Very Happy . Đó là "tác phẩm" thứ 2 trong đời em. Nên rất muốn một lời nhận xét của cô.

itmaster8x

Admin đã viết:
- Bài cuối khóa của em có công phu hơn các bài khác 1 chút: xét về mặt kỹ thuật thì tốt nhưng xét về mặt mỹ thuật và kịch bản thì chưa ổn lắm.
- Bài này là sản phẩm của 2 người làm chung nên phải yêu cầu cao hơn những bài chỉ có 1 người làm.

- Dzậy phải + thêm điểm kỹ thuật nữa cô Very Happy sunny

julymc

julymc

itmaster8x đã viết:
Admin đã viết:

- Dzậy phải + thêm điểm kỹ thuật nữa cô Very Happy sunny
anh DA này cứ cò kè bớt một thêm hai là seo nhỉ. Rolling Eyes ( giống Mã Giám Sinh quá.....)

thanhdanh1189

thanhdanh1189

cdqtm2329 đã viết:Vậy là cô chưa tính điểm chuyên cần. ĐA đi trễ nhiều + thiếu 1 bài kiểm tra trừ vài điểm nữa đi cô
Câu này hay nè ! cho 1 vé vào bãi giữ xe !

thanhdanh1189

thanhdanh1189

Tình hình là điểm của mình đã được Admin update lại, yeah !

Admin

Admin

Cô không những tính điểm chuyên cần mà còn tính cả điểm phát biểu xây dựng bài học nữa. Điểm phát biểu được cộng vào cột điểm thứ 1, còn điểm chuyên cần được cộng vào cột điểm thứ 2.
Điểm của Lợi là Cô đã cộng điểm chuyên cần rồi nhưng không có điểm phát biểu. Còn Đức Anh và Ngân thì ngược lại, có điểm phát biểu nhưng không có điểm chuyên cần.

Ut

Ut

cô ơi ..em Huy nà...bài em sao có 8 đ vậy cô...cô kô cho nhận xét gì hết....để em rút kinh nghiệm cô ...(MR.HUY) Question

Admin

Admin

Ut đã viết:cô ơi ..em Huy nà...bài em sao có 8 đ vậy cô...cô kô cho nhận xét gì hết....để em rút kinh nghiệm cô ...(MR.HUY) Question

Sau mỗi bài thuyết trình Cô đều có nhận xét và yêu cầu chỉnh sửa bài cho hoàn chỉnh hơn, lúc đó không lo nghe để làm, bây giờ còn muốn Cô nhận xét để rút kinh nghiệm có trễ quá không???
Về nội dung thì bài của em khá tốt nhưng khi trình bày trên lớp nói hơi nhỏ(xem lại qui định về điểm thuyết trình). Cô cũng có yêu cầu điều chỉnh bố cục chữ và thêm đề mục ở một số slide nhưng không thấy có sự thay đổi trong bài báo cáo nộp cho Cô.

Ut

Ut

hiihihihi.. bounce

letanha

cho hoi sao tren web nay khong cho minh xem diem thi gi het vay? sao vay?

cdqtm2329

Điểm thi môn CNĐPT các lớp khóa 1, khóa 2.1, 2.2, 2.3 đều đã có ở KẾT QUẢ MÔN HỌC » ĐIỂM THI. Nếu bạn muốn xem điểm thi các môn khác thì vào http://ithvct.tk

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]